**~AFTER~DIE~**Sar00 feat. LK [License to KILL]
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

**~AFTER~DIE~**Sar00 feat. LK [License to KILL]

.

บ้านบ้าน  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Latest topics
» แนะนำตัว กันก่อน
แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeWed 27 Apr - 9:50:24 by ป้อแป้

Top posters
MasmaxE (812)
แนะนำตัว กันก่อน Vote_lcapแนะนำตัว กันก่อน Voting_barแนะนำตัว กันก่อน Vote_rcap 
ป้อแป้ (766)
แนะนำตัว กันก่อน Vote_lcapแนะนำตัว กันก่อน Voting_barแนะนำตัว กันก่อน Vote_rcap 
Greentea (552)
kokoro (333)
view (299)
Aries (299)
Lunadiviner (268)
snsd (230)
daizuke (212)
ultemawefon (211)

แนะนำตัว กันก่อน

Go down 
maiswu
sarinthon1
Resurrection
phumxpat
zaaommy
lorddapper
dukdik
pritchy
wonbin
azumi
bankdonwai
tommy123
check2005
Papadapa
daizuke
i3adi3oy
TeEllTiK
moon
Num
popkung075
zellda
nudadada
jicgo2000
sodazuzaa1
Aries
soundqueen
Teacher
cha
morah
3K-Batterry
arkira001
Ginola
BIGTOP
gadjang
poppapta
noomey2000
Lunadiviner
tong
MasmaxE
Greentea
Bra[ra]mee
oui13
Sorry_Sorry
porsukae
snsd
ultemawefon
sexybadgirl
view
kokoro
mineral
addnew25
ป้อแป้
56 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3 ... 11, 12, 13  Next
ผู้ตั้งข้อความ
ป้อแป้
Admin
Admin
ป้อแป้

แนะนำตัว กันก่อน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeMon 10 Aug - 19:00:03

Mr ชู รายงายตัว คนแรก ครับ

อาชีพ ที่เล่น พาราดิน ๐nu๐
ขึ้นไปข้างบน Go down
addnew25
Mod
Mod
addnew25

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeMon 10 Aug - 20:52:58

ดีจ้าทุกคน

ฟลุคจัง(รักษาการหัวหน้ากิล)
mineral
เกรียนอนุบาล

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 10:16:02

ยูจิน*โร (รักษาการเบ้) รายงานตัวคับ Cool
kokoro
เกรียน ม.ต้น
เกรียน ม.ต้น
kokoro

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 10:39:17

หวัดดีจ้า kokoro รายงานตัวจ้า king
view
VIP
VIP
view

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 10:50:51

<~<view<~< สไนเปอร์ วิวจ้า รายงานตัว lol!
view
VIP
VIP
view

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 13:16:19

ไม่แน่ใจว่ามัน สร้างหัวข้อใหม่ไม่ได้อ่ะ หรือว่าเราทำไม่เป็น confused

อยากจะถามว่า ใครมีตัวดูดาเมจในวอร์มั่ง ขอหน่อยอ่าจ้า
ป้อแป้
Admin
Admin
ป้อแป้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 13:29:30

view พิมพ์ว่า:
ไม่แน่ใจว่ามัน สร้างหัวข้อใหม่ไม่ได้อ่ะ หรือว่าเราทำไม่เป็น confused

อยากจะถามว่า ใครมีตัวดูดาเมจในวอร์มั่ง ขอหน่อยอ่าจ้า

ในวอร์ มันไม่เห้น นะ วิว แต่ถ้าใน BG , KVM อ่าเห็น

ไว้ ผมจะ อัพลงหมวด Download ให้

ในหมวด แนะนำคัว User ไม่สามารถ คั้ง กระทู้ใหม่ได้ จ้า
view
VIP
VIP
view

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 14:27:20

บอร์ดเริ่มคึกคัก แล้ว อิอิ แบบนี้ต้องโข่งประชาสัมพันธ์นะเนี่ย
sexybadgirl
Mod
Mod

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 15:06:13

สวัสดีคับพี่น้อง *.,sexy,,bad,,girL,.* จ้า มาช้าเพราะเล่นบอร์ดนี้ไม่เปนจ้า + มัวเล่นคาบาลอยู่จ้า Very Happy
sexybadgirl
Mod
Mod

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 15:27:44

สวัสดีคับพี่น้องง มาอีกแล้วว นางมารร้าย มารายตัวจ้า

อิอิอิอิอิ
sexybadgirl
Mod
Mod

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 15:28:53

แว๊ก ทะไมลายเซ็นไม่ขึ้น
ultemawefon
เกรียน ชั้นประถม
ultemawefon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 16:18:55

ชื่อ หนุ่ย ค๊า ตำแหน่ง [SSGB]Scholar "ซุปเปอร์ซีเนี่ยเจเนรัลเบ้" อิอิ

Shocked
snsd
VIP
VIP

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 17:29:10

มุโส งายตัว Razz

แก้ไขล่าสุดโดย snsd เมื่อ Fri 28 Aug - 21:34:46, ทั้งหมด 1 ครั้ง
sexybadgirl
Mod
Mod

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 19:10:56

snsd พิมพ์ว่า:
มุโส งายตัว Razz

ท่าทางจะขี้เกียจพิมจัด *0*
porsukae
porsukae

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeTue 11 Aug - 19:43:38

หวัดดีครับ แอสTHORครับ
Sorry_Sorry
Sorry_Sorry

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeWed 12 Aug - 2:44:05

สวัสดีครับ ชื่อยันครับ เล่นแอส x

แนะนำตัว กันก่อน Sandy13
sexybadgirl
Mod
Mod

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeWed 12 Aug - 14:23:21

อยากขอบคุณฟ้า ให้เรามาเป็๋นลูกแม่
รักดีดี รักไม่มีแต่ ไม่เคยได้รับจากใคร
มีเพียงคนนี้ ชีวิตก็วางให้ได้
คำเล็กๆ ที่ไม่ยิ่งใหญ่
อยากบอกด้วยหัวใจ เรารักแม่

วันนี้วันแม่น๊า พวกเราทุกคน บอกรักแม่หรือยัง
sexybadgirl
Mod
Mod

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeWed 12 Aug - 14:51:24

แนะนำตัว กันก่อน 03032010

แม่นู๋ อิอิ
oui13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeWed 12 Aug - 23:18:50

หลอดไนท์ oui13 ชื่อ อุ้ย ครับ Wink
snsd
VIP
VIP

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeThu 13 Aug - 0:27:42

รู้ได้ไงครับเนีย-*-
Bra[ra]mee
Bra[ra]mee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeThu 13 Aug - 3:25:48

สวัสดีครับ ชื่อ ยู ครับ

ตำเเหน่งเเล้วเเต่สถานการณ์ครับ
-ช่วงเเรกจะเล่นวิ "Bra[ra]mee" เพราะวิ เเรกจะมีน้อยครับ
-ช่วงกลางๆ วิมาเยอะเเล้วจะเล่น พรีส "บะหมี่เกี๊ยว" เพราะกิลด์อื่นมาบุกเยอะจะค่อยซัฟเพื่อนๆในกิลด์ เเละช่วยตี๋เเซงค์หิน
-ช่วงหลังหากอยู่ตัวเเล้วจะเล่น พารา "Tr[ยู]e" ค่อยดีโวครับ

*เเล้วเเต่สถานการณ์ครับ ^_^
sexybadgirl
Mod
Mod

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeThu 13 Aug - 8:25:21

Bra[ra]mee พิมพ์ว่า:
สวัสดีครับ ชื่อ ยู ครับ

ตำเเหน่งเเล้วเเต่สถานการณ์ครับ
-ช่วงเเรกจะเล่นวิ "Bra[ra]mee" เพราะวิ เเรกจะมีน้อยครับ
-ช่วงกลางๆ วิมาเยอะเเล้วจะเล่น พรีส "บะหมี่เกี๊ยว" เพราะกิลด์อื่นมาบุกเยอะจะค่อยซัฟเพื่อนๆในกิลด์ เเละช่วยตี๋เเซงค์หิน
-ช่วงหลังหากอยู่ตัวเเล้วจะเล่น พารา "Tr[ยู]e" ค่อยดีโวครับ

*เเล้วเเต่สถานการณ์ครับ ^_^

หลัง ๆ ยูไม่ค่อยมาวอร์แน่เลย เพราะเค้าไม่ค่อยเหนหน้า ประมาณว่าจำไม่ได้เลยว่ามีพาราชื่อ "Tr[ยู]e" 5555+ อานนี้กะแซวเล่น (แต่ไม่ค่อยเหนจิงๆ นะ อิอิ)
Greentea
เกรียน ม.ปลาย
เกรียน ม.ปลาย
Greentea

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeThu 13 Aug - 14:05:26

เล่น หลอดไนท์ ฮิคารุ^o^ ครับ Razz
sexybadgirl
Mod
Mod

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeFri 14 Aug - 12:46:42

คนนี้เค้าพูดถึงไรอ่ะ Rolling Eyes
MasmaxE
Webmaster
Webmaster
MasmaxE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัว กันก่อน   แนะนำตัว กันก่อน Icon_minitimeFri 14 Aug - 13:08:31

sexybadgirl พิมพ์ว่า:

คนนี้เค้าพูดถึงไรอ่ะ Rolling Eyes

ก้อรู้ได้ไง ว่าคนพรรค์นั้นขี้เกียจพิมพ์ ไง

อยู่บ้านอะ กากนุ กะนอนกินนะ ลุกเดินไปไหนไม่ได้ ขี้เีกียจจัด

แนะนำตัว กันก่อน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 13ไปที่หน้า : 1, 2, 3 ... 11, 12, 13  Next